Maafisa
wa Jeshi la Magereza wakionyesha umahiri mkubwa wa mbinu mbalimbali za
kujihami na adui kama wanavyoonekana kikakamavu katika picha wakati wa
hafla fupi ya kufunga Mafunzo ya Uongozi Daraja la Pili.
Maafisa
wa Jeshi la Magereza wakionyesha umahiri mkubwa wa mbinu mbalimbali za
kujihami na adui kama wanavyoonekana kikakamavu katika picha wakati wa
hafla fupi ya kufunga Mafunzo ya Uongozi Daraja la Pili.
TAZAMA HAPA MATOKEO YA KIDATO CHA NNE 2016-2017 LIVE KUTOKA NECTA
Wakati Tanzania wakijadili rasim ya katiba mpya Wapinzani wa Kongo wapinga marekebisho ya katiba
MTU YOYOTE YULE ANAWEZA KUWA BINGWA KATIKA JAMBO LOLOTE ALITAKALO
0 comments: