Basi la Super Aljabir baada ya ajali.
Basi hilo likiwa limepinduka.
Baadhi ya miili katika ajali hiyo ikiwa eneo la tukio.
Watu 12 wamefariki dunia papo hapo na wengine 45 wamejeruhiwa katika ajali ya basi mali ya kampuni ya al Jabir kugonga Treni ya Tazara katika eneo la Kiberege, Morogoro..Majeruhi wanapatiwa matibabu katika hospatali ya St Francis huku maiti zikiwa zimehifadhiwa katika hosptali hiyo hiyo......
Friday, November 7, 2014
WATU 12 WAMEFARIKI DUNIA PAPO HAPO BAADA YA BASI LA SUPER AL JABIRI KUGONGA TRENI...kumradhi kwa picha utakazoziona hapa
at 2:14:00 AM |  No comments
Share
MATUKIOPosted by Unknown
-
TAZAMA HAPA MATOKEO YA KIDATO CHA NNE 2016-2017 LIVE KUTOKA NECTA
-
WATU 10 WAMEFARIKI DUNIA NA WENGINE 7 WAMEJERUHIWA VIBAYA BAADA HIACE KUGONGANA NA FUSO..Tazama hapa..
-
ILI KUIMARISHA ULINZI BUTIAMA MAKACHERO WAONGEZWA...Soma hii....
-
Wakati Tanzania wakijadili rasim ya katiba mpya Wapinzani wa Kongo wapinga marekebisho ya katiba
-
Nayajua Matendo yako
0 comments: