Hii ni habari njema kwa wale waliomaliza kidato cha nne na sita.Unaweza kujiunga na chuo cha Uandishi an utangazaji Arusha na na kuendelea hadi chuo kikuu Bofya hapa uangalie baadhi ya watangazaji wa radio na Televisheni ambao wamepata mafunzo yao katika chuo cha uandishi na utangazaji Arusha yaani AJTC.Watangazaji hawa ni baadhi ya Majembe waliohitimu ARUSHA journalism Bofya hapa uangalie..Desgned BY Mr.Chao
Thursday, March 10, 2016
Ajtc Yang'ara kwa kuwatoa watangazaji bora ..Fungua hiii
at 2:48:00 AM |  No comments
Share
TANGAZOPosted by Unknown
-
HATIMAE LUKUVI AFAFANUA KUHUSU KAULI ZAKE ZILIZOMFANYA ASHUTUMIWE NA WAPINZANI...Soma hapa...
-
Tulikupenda lakini Mungu amekupenda zaidi Muhidini Ngurumo....
-
Mh.HAWA GHASIA AZINDUA RIPOTI YA MAENDELEO YA BINADAMU MKOANI ARUSHA..Soma hapa
-
HII NDIO HOTUBA YA MHE. WAZIRI MKUU MAJALIWA ALIYOITOA LEO TRH 22.04.2016
-
MASANJA MKANDAMIZAJI MSANII MWENYE MAFANIKIO MAKUBWA..SOMA HAPA.
0 comments: