Friday, May 30, 2014
WANANCHI WENYE HASIRA KALI WAMPIGA NA KISHA KUMCHOMA MOTO KIJANA MMOJA KWA TUHUMA ZA WIZI..Bofya hapa...
at 3:16:00 PM |  No comments
Share
MATUKIOPosted by Unknown
-
HATIMAE LUKUVI AFAFANUA KUHUSU KAULI ZAKE ZILIZOMFANYA ASHUTUMIWE NA WAPINZANI...Soma hapa...
-
Tulikupenda lakini Mungu amekupenda zaidi Muhidini Ngurumo....
-
Mh.HAWA GHASIA AZINDUA RIPOTI YA MAENDELEO YA BINADAMU MKOANI ARUSHA..Soma hapa
-
HII NDIO HOTUBA YA MHE. WAZIRI MKUU MAJALIWA ALIYOITOA LEO TRH 22.04.2016
-
MASANJA MKANDAMIZAJI MSANII MWENYE MAFANIKIO MAKUBWA..SOMA HAPA.






0 comments: