Thursday, April 24, 2014
BAADA YA UKAWA KUONDOKA BUNGE MAALUM NRA YAWAOMBA WAREJEE BUNGENI!!..Soma taarifa hiiiii...
at 6:07:00 AM |  No comments
Share
MATUKIOPosted by Unknown
-
HATIMAE LUKUVI AFAFANUA KUHUSU KAULI ZAKE ZILIZOMFANYA ASHUTUMIWE NA WAPINZANI...Soma hapa...
-
HII NDIO HOTUBA YA MHE. WAZIRI MKUU MAJALIWA ALIYOITOA LEO TRH 22.04.2016
-
Mh.HAWA GHASIA AZINDUA RIPOTI YA MAENDELEO YA BINADAMU MKOANI ARUSHA..Soma hapa
-
KIFO CHA MTOTO NASRA ALIYEFUNGIWA KWENYE BOX MIAKA 4 CHAWALIZA MAMIA YA WATU..Bofya hapa......
-
Tulikupenda lakini Mungu amekupenda zaidi Muhidini Ngurumo....
0 comments: